ช่อง bein sports 1 ดูบอลช่อง bein sports 1

my974.com ได้รวมช่องสำหรับดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ไว้มากมาย ไม่ว่าจะเป็นช่อง bein sports 1 , bein sports 2 ซึ่งมีบอลสดให้ดูฟรีตลอด 24ชั่วโมง ถ่ายทอดสดบอลลีกดังๆเช่น พรีเมียร์ลีก , ลาลีกา , บุนเดลีกา , กัลโช่ เซเรีย เอ , ลีกเอิง

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ลิงค์ดูบอล ดูบอล

รวมลิงค์ดูบอล

วันที่ ทีมเหย้า เวลา ทีมเยือน ลิงค์
20 เมษายน 2562 กัมบะ โอซาก้า : 14:00 โออิตะ ตรินิต้า
20 เมษายน 2562 ซังจู ซังมู เอฟซี : 14:00 ช็อนบุกฮุนไดมอเตอส์
20 เมษายน 2562 Spa 12 Hours : 14:30 Spa 12 Hours
20 เมษายน 2562 บริสแบน โรว์ : 14:35 นิวคาสเซิ่ล เจ็ทส์
20 เมษายน 2562 Kazchrome : 15:00 เอส โคล่า
20 เมษายน 2562 กวางจู เอฟซี : 15:00 ซูวอน ซิตี้
20 เมษายน 2562 อูราล U21 : 15:00 รูบิน 2
20 เมษายน 2562 บานิค โซโคลอฟ : 15:15 Vlasim
20 เมษายน 2562 ปาร์ดูบีตเซ : 15:15 ปรอสเตียยอฟ
20 เมษายน 2562 ยูฟ่า : 15:30 อาร์เซนอล ทูลา
20 เมษายน 2562 ATP Tour, Monte Carlo : 16:00 ATP Tour, Monte Carlo
20 เมษายน 2562 ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ : 16:00 ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ
20 เมษายน 2562 2019 World Championships : 16:00 2019 World Championships
20 เมษายน 2562 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส : 16:50 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
20 เมษายน 2562 Khimik (ญ) : 17:00 Orbita (ญ)
20 เมษายน 2562 Shahrdari Varamin VS : 17:30 Ports Autoriti
20 เมษายน 2562 ปาร์ม่า : 17:30 เอซี มิลาน
20 เมษายน 2562 ปตท.ระยอง : 17:45 ราชบุรี มิตรผล
20 เมษายน 2562 บีจี ปทุม ยูไนเต็ด : 17:45 อุบล ยูไนเต็ด
20 เมษายน 2562 หนองบัวพิชญ เอฟซี : 18:00 ลำปาง เอฟซี
20 เมษายน 2562 เชียงราย ยูไนเต็ด : 18:00 สมุทรปราการ ซิตี้
20 เมษายน 2562 เซลต้า บีโก้ : 18:00 คิโรน่า
20 เมษายน 2562 ฮัมบูร์ก : 18:00 เอา
20 เมษายน 2562 ฮาร์ท : 18:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์
20 เมษายน 2562 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ : 18:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20 เมษายน 2562 โฮลสไตน์ คีล : 18:00 พาเดอร์บอร์น
20 เมษายน 2562 ดุ๊ยส์บวร์ก : 18:00 แซนด์เฮาเซ่น
20 เมษายน 2562 ศึกมวยเกียรติเพชร : 18:00 ศึกมวยเกียรติเพชร
20 เมษายน 2562 แมนฯ ซิตี้ : 18:30 สเปอร์ส
20 เมษายน 2562 ซันด์สวาลล์ : 18:30 คัลมาร์
20 เมษายน 2562 ชัยนาท ฮอร์นบิล : 19:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด
20 เมษายน 2562 JL เชียงใหม่ : 19:00 ไทยฮอนด้า เอฟซี
20 เมษายน 2562 2019 World Championships : 20:00 2019 World Championships
20 เมษายน 2562 อยุธยา ยูไนเต็ด : 20:00 ศุลกากร ยูไนเต็ด
20 เมษายน 2562 เมืองทอง ยูไนเต็ด : 20:00 การท่าเรือ เอฟซี
20 เมษายน 2562 ลาซิโอ้ : 20:00 คิเอโว่
20 เมษายน 2562 เจนัว : 20:00 โตริโน่
20 เมษายน 2562 โบโลญญ่า : 20:00 ซามพ์โดเรีย
20 เมษายน 2562 อูดิเนเซ่ : 20:00 ซัสเซาโล่
20 เมษายน 2562 กาญารี่ : 20:00 โฟรซิโนเน่
20 เมษายน 2562 เอ็มโปลี : 20:00 สปอล
20 เมษายน 2562 แทร็บซอนสปอร์ : 20:00 มาลัตญ่า
20 เมษายน 2562 บาเยิร์น มิวนิค : 20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
20 เมษายน 2562 เลเวอร์คูเซ่น : 20:30 เนิร์นแบร์ก
20 เมษายน 2562 ไมนซ์ 05 : 20:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
20 เมษายน 2562 เอาก์สบวร์ก : 20:30 สตุ๊ตการ์ต
20 เมษายน 2562 เวสต์แฮม ยูไนเต็ด : 21:00 เลสเตอร์ ซิตี้
20 เมษายน 2562 วูล์ฟแฮมป์ตัน : 21:00 ไบรท์ตัน
20 เมษายน 2562 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ : 21:00 วัตฟอร์ด
20 เมษายน 2562 บอร์นมัธ : 21:00 ฟูแล่ม
20 เมษายน 2562 เออิบาร์ : 21:15 แอตฯ มาดริด
20 เมษายน 2562 แก็งก็อง : 22:00 โอลิมปิก มาร์กเซย
20 เมษายน 2562 มูลูเดีย อุจดา : 22:00 ดีฟา เอล จาดีด้า
20 เมษายน 2562 Youssoufia Berrechid : 22:00 โมเกร็บ เตโตอัน
20 เมษายน 2562 เปโตรเจ็ท : 22:30 โนกูม
20 เมษายน 2562 ยูเวนตุส : 23:00 ฟิออเรนติน่า
20 เมษายน 2562 อัลบาเซเต้ : 23:00 ลาส พัลมาส
20 เมษายน 2562 กาลาตาซาราย : 23:00 เคย์เซริสปอร์
20 เมษายน 2562 กัซเทป : 23:00 เออร์ซูลัม
20 เมษายน 2562 กิมนาสติก : 23:00 สปอร์ติ้ง กิฆ่อน
20 เมษายน 2562 เอ็มเมน : 23:30 อูเทร็คท์
20 เมษายน 2562 โกรนิงเก้น : 23:30 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
20 เมษายน 2562 ราโย่ บาเยกาโน่ : 23:30 ฮูเอสก้า
20 เมษายน 2562 มึนเช่นกลัดบัค : 23:30 RB ไลป์ซิก
20 เมษายน 2562 นิวคาสเซิ่ล : 23:30 เซาแธมป์ตัน
20 เมษายน 2562 แอคคริงตัน : 23:30 ลูตัน ทาวน์
21 เมษายน 2562 นิวยอร์กเร็ดบุลส์ 2 : 00:00 Loudoun United
21 เมษายน 2562 เซนต์ กัลเลน : 00:00 ลูเซิร์น
21 เมษายน 2562 กราสฮ็อปเปอร์ : 00:00 เอฟซี ธูน
21 เมษายน 2562 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน : 00:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค
21 เมษายน 2562 ชิคาโก้ ไฟร์ : 00:00 โคโลราโด้ ราปิดส์
21 เมษายน 2562 เฟยเรนเซ่ : 00:00 บราก้า
21 เมษายน 2562 วิเทสส์ : 00:45 ซโวลเล่
21 เมษายน 2562 มายอร์ก้า : 01:00 ราโย่ มายาดาฮองด้า
21 เมษายน 2562 นีมส์ : 01:00 บอร์กโดซ์
21 เมษายน 2562 นีซ : 01:00 ก็อง
21 เมษายน 2562 สตารส์บูร์ก : 01:00 มงต์เปลลิเย่ร์
21 เมษายน 2562 ลานุส : 01:30 เบลกราโน่
21 เมษายน 2562 เคเอเอส ยูเปน : 01:30 แซงต์ ทรุยด็อง
21 เมษายน 2562 อินเตอร์ มิลาน : 01:30 เอเอส โรม่า
21 เมษายน 2562 ชาลเก้ 04 : 01:30 ฮอฟเฟนไฮม์
21 เมษายน 2562 วีวีวี เวนโล : 01:45 เดอ กราฟสคัป
21 เมษายน 2562 เฟเยนูร์ด : 01:45 AZ อัลค์มาร์
21 เมษายน 2562 บาร์เซโลน่า : 01:45 เรอัล โซเซียดาด
21 เมษายน 2562 ออนเซ่ คัลดาส : 02:00 ลา อีคูดัด
21 เมษายน 2562 โตลิมา : 02:00 อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
21 เมษายน 2562 สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส : 02:00 เดอะ สตรองเกสต์
21 เมษายน 2562 ออร์แลนโด้ ซิตี้ : 02:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคป
21 เมษายน 2562 บรูคลิน เน็ตส์ : 02:00 ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
21 เมษายน 2562 Mitsubishi Electric Classic : 02:00 Mitsubishi Electric Classic
21 เมษายน 2562 ปอร์โต้ : 02:30 ซานตาคลาร่า
21 เมษายน 2562 Bethlehem Steel : 03:00 อินดี้ อิเลเวน
21 เมษายน 2562 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด : 03:00 เอฟซี ดัลลัส
21 เมษายน 2562 นติกัส เดปอร์เตส : 03:30 อคาเดเมีย กันโตเลา
21 เมษายน 2562 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ : 04:00 โอลิมเปีย
21 เมษายน 2562 Birmingham Legion : 04:00 สโวปปาร์ค เรนเจอร์ส
21 เมษายน 2562 ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์ : 04:30 เดนเวอร์ นักเก็ตส์
21 เมษายน 2562 ฮัวชิปาโต้ : 04:30 โคโล โคโล่
21 เมษายน 2562 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน : 05:00 แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา
21 เมษายน 2562 แอลดียู ควิโต : 05:00 เอเมเลค
21 เมษายน 2562 เนกาซ่า : 05:00 ปาชูก้า
21 เมษายน 2562 คลับ เลออน : 05:05 อัตลาส
21 เมษายน 2562 Carlos Manucci : 05:45 บินาซิอองนัล
21 เมษายน 2562 Lotte Championship : 06:00 Lotte Championship
21 เมษายน 2562 เรอัล โมนาร์ชส์ : 06:00 แซนแอนโทนีโอ
21 เมษายน 2562 ชาร์ลอตต์ อินดิเพนเดนซ์ : 06:00 นอร์ท แคโรไลนา
21 เมษายน 2562 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ : 06:00 ออตตาวา ฟิวรี
21 เมษายน 2562 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวด์ส : 06:00 เซนต์ หลุยส์
21 เมษายน 2562 ลิเบอร์ตาด : 06:15 ริเวอร์เพลท อะซุนซิออง
21 เมษายน 2562 ชาร์ลสตัน แบตเตอรี่ : 06:30 แนชวิลล์
21 เมษายน 2562 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น : 06:30 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
21 เมษายน 2562 โคลัมบัส ครูว์ : 06:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์
21 เมษายน 2562 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ : 07:00 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
21 เมษายน 2562 เทมเพอร์ลีย์ : 07:00 พลาเทนเซ่
21 เมษายน 2562 ติเกรส์ UANL : 07:00 มอเรเลีย
21 เมษายน 2562 ครูซ อาซูล : 07:00 พูมาส ยูนัม
21 เมษายน 2562 ดีทรอยต์ พิสตันส์ : 07:00 มิลวอกี บักส์
21 เมษายน 2562 Rio Grande Valley : 07:30 ลาส เวกัส ไลฟ์
21 เมษายน 2562 โอคลาโฮมา ซิตี้ เอ็นเนอร์จี้ : 07:30 ออเรนจ์เคาน์ตี
21 เมษายน 2562 ซานตา เฟ่ : 08:00 เดปอร์ติโว กาลี
21 เมษายน 2562 เมลการ์ : 08:00 อลิอันซ่า ยูนิเวอร์ซิดาด
21 เมษายน 2562 อัตเลติโก ซาน หลุยส์ : 09:00 เซเลย่า
21 เมษายน 2562 รีโน 1868 : 09:00 New Mexico United
21 เมษายน 2562 พอร์ตแลนด์ 2 : 09:00 โคโลราโด สปริงส์
21 เมษายน 2562 ชีวาส กัวดาลาจาร่า : 09:00 พูอีบลา
21 เมษายน 2562 ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควก : 09:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
21 เมษายน 2562 ยูทาห์ แจ๊ส : 09:30 ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
21 เมษายน 2562 ฟีนิกซ์ ไรซิ่ง : 09:30 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส 2